หมายเลขรุ่น:N/S8VS24024BP128
แรงดันขาออก
24V
กระแสไฟขาออก
10A
แรงดันไฟฟ้าขา
แรงดันไฟฟ้า 220 โวลต์
อินพุตปัจจุบัน
3. 8A
หมายเลขรุ่น
N/S8VS24024BP128
หมายเลขรุ่น
S8VS-24024BP เอส8วีเอส-24024บีพี
เดี่ยวน้ำหนักรวม
1.470 กก.
จำนวน
สินค้านี้หมดชั่วคราว กรุณาติดต่อซัพพลายเออร์โดยตรงเพื่อตรวจสอบว่าสินค้าจะเข้าเมื่อใด
การนำส่งถูกจัดเตรียมโดยซัพพลายเออร์แล้ว
คาดว่าคำสั่งซื้อของคุณจะถูกนำส่งก่อนวันที่กำหนดหรือรับการชดเชยความล่าช้า 10%