หมายเลขรุ่น:N/S8VKT24024400
แรงดันขาออก
24V
กระแสไฟขาออก
10A
แรงดันไฟฟ้าขา
380V
อินพุตปัจจุบัน
1. 5A
หมายเลขรุ่น
N/S8VKT24024400
หมายเลขรุ่น
S8VK-T24024 เอส8วีเค-ที24024
เดี่ยวน้ำหนักรวม
1.210 กก.
จำนวน
เหลือเพียง 7 ชิ้น เท่านั้น
การนำส่งถูกจัดเตรียมโดยซัพพลายเออร์แล้ว
คาดว่าคำสั่งซื้อของคุณจะถูกนำส่งก่อนวันที่กำหนดหรือรับการชดเชยความล่าช้า 10%