หมายเลขรุ่น:N/S8VKT24024
ชื่อแบรนด์:Omron
ชื่อแบรนด์:ออมรอน
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันขาออก
24V
กระแสไฟขาออก
10A
ประเภทขาออก
เดี่ยว
แรงดันไฟฟ้าขา
380V
วิธีการระบายความร้อน
การระบายความร้อนด้วยการพาความร้อนตามธรรมชาติ
อินพุตปัจจุบัน
1. 5A
ความถี่ขาออก
50/60Hz
หมายเลขรุ่น
N/S8VKT24024
ชื่อแบรนด์
Omron
ชื่อแบรนด์
ออมรอน
หมายเลขรุ่น
S8VK-T24024 เอส8วีเค-ที24024
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
เดี่ยวน้ำหนักรวม
1.120 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1 ชิ้น
จำนวน
เหลือเพียง 7 ชิ้น เท่านั้น
การจัดส่ง
ยอดรวมสินค้า
ค่าจัดส่งทั้งหมด
รอการต่อรอง
ยอดรวมย่อย
การคุ้มครองคำสั่งซื้อ Alibaba.com
การชำระเงินที่ปลอดภัย
การนำส่งถูกจัดเตรียมโดยซัพพลายเออร์แล้ว
คาดว่าคำสั่งซื้อของคุณจะถูกนำส่งก่อนวันที่กำหนดหรือรับการชดเชยความล่าช้า 10%