ดูรีวิวร้านค้า
คุณลักษณะ
อิเล็กทรอนิกส์ใบสมัคร
300Vแรงดันไฟฟ้า
ทองแดงชุบดีบุกวัสดุตัวนำ
Dual IDC Connectors + Ground Ring Terminalประเภทตัวเชื่อมต่อ
Customความยาว
พีวีซีวัสดุฉนวนกันความร้อน
สถานที่กำเนิด:Taiwan, China
หมายเลขรุ่น:A-1076-10
ชื่อแบรนด์:Navitas
วัสดุที่ผลิตปลอก:พีวีซี
Compliance:RoHS
Connector A:JAE FIS-20S (Original/Alternative) (Customer Request)
Connector B:Hirose DF13-40DS-1.25C (ORIGINAL /Alternative) (Customer Request)
Cable:20276 28 awg (Customer Request)
MOQ:100pcs/order
Lead Time:3~6 Weeks
Contacts:Tinned copper
Cable Jacket:PVC
We are (Navitas):Green Solar Tech. CO., LTD
DF13 40 pin 1.25mm to JAE:FIS 20 pin LVDS Cable Wiring Harness
คุณสมบัติที่สำคัญ
ใบสมัคร
อิเล็กทรอนิกส์
แรงดันไฟฟ้า
300V
วัสดุตัวนำ
ทองแดงชุบดีบุก
ประเภทตัวเชื่อมต่อ
ความยาว
Custom
วัสดุฉนวนกันความร้อน
พีวีซี
วัสดุที่ผลิตปลอก
พีวีซี
หมายเลขรุ่น
A-1076-10
สถานที่กำเนิด
Taiwan, China
ชื่อแบรนด์
Navitas
Compliance
RoHS
Connector A
JAE FIS-20S (Original/Alternative) (Customer Request)
Connector B
Hirose DF13-40DS-1.25C (ORIGINAL /Alternative) (Customer Request)
Cable
20276 28 awg (Customer Request)
MOQ
100pcs/order
Lead Time
3~6 Weeks
Contacts
Tinned copper
Cable Jacket
PVC
We are (Navitas)
Green Solar Tech. CO., LTD
DF13 40 pin 1.25mm to JAE
FIS 20 pin LVDS Cable Wiring Harness
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.050 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
ตัวเลือกการปรับแต่ง
Graphic customization(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 100 ชิ้น )
Custom Cable Assembly(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 100 ชิ้น )
ดูรายละเอียด
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 100 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
จำนวนคอร์: OEM
OEM
Pins
ตัวเลือกการปรับแต่ง
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย