OA2EL89CEIB112YLC-106.25M Crystal Oscillator (Active) SMD3225-6P Crystal Oscillator 106.25MHz 20ppm LVDS 3.3V
คะแนนร้านค้า :4.8
(17 รีวิว)
คุณลักษณะ
standardประเภทการติดตั้ง
Crystal Oscillator (Active)ชนิด
standardชื่อแบรนด์
Guangdong, Chinaสถานที่กำเนิด
D/c:standard
CZSKU:LC0369003
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
ชนิด
Crystal Oscillator (Active)
ชื่อแบรนด์
ประเภทการติดตั้ง
โหมดการแสดงผล
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
ใบสมัคร
บรรจุภัณฑ์
D/c
ประเภทผู้ผลิต
แพคเกจ/กรณี
CZSKU
LC0369003
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
20X15X3 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.500 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
ตัวเลือกการปรับแต่ง
บอม(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 100 ชิ้น )
SMT(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 100 ชิ้น )
ดูรายละเอียด
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 50 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
型号
OA2EL89CEIB112YLC-106.25M
ตัวเลือกการปรับแต่ง
+1 ตัวเลือกเพิ่มเติม
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย