นิเด็ค ชิบาอุระ SFN-220-20-4A มอเตอร์พัดลม 220V 50Hz 20W เฟสเดียวแบบปิดสนิทสำหรับเครื่องปรับอากาศ
คะแนนร้านค้า :4.8
(67 รีวิว)
GO GO AUTOMATIC COMPANY LIMITED
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
1 ปี
HK
คุณลักษณะ
เฟสเดียวระยะ
1365 r/minความเร็วจัดอันดับ
มอเตอร์เหนี่ยวนำชนิด
80 มม.กรอบ
หน้าแปลนประเภทติดตั้งมอเตอร์
สิ่งที่ส่งมาทั้งหมดปกป้องคุณสมบัติ
Brand Name:NIDEC SHIBAURA
Place of Origin:Zhejiang, China
Product Categories:Accessories
Model Number:SFN-220-20-4A
คุณสมบัติที่สำคัญ
ระยะ
เฟสเดียว
ความเร็วจัดอันดับ
1365 r/min
ชนิด
มอเตอร์เหนี่ยวนำ
กรอบ
80 มม.
ประเภทติดตั้งมอเตอร์
หน้าแปลน
ปกป้องคุณสมบัติ
สิ่งที่ส่งมาทั้งหมด
Brand Name
NIDEC SHIBAURA
Place of Origin
Zhejiang, China
Product Categories
Accessories
Model Number
SFN-220-20-4A
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
15.00X15.00X10.00 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
2.500 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
arrow-logo
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 2 ชิ้น
จำนวน
การจัดส่ง
ยอดรวมสินค้า
ค่าจัดส่งทั้งหมด
รอการต่อรอง
ยอดรวมย่อย
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย
การคุ้มครองคำสั่งซื้อ Alibaba.com
การชำระเงินที่ปลอดภัย
นำส่งผ่าน
คาดว่าคำสั่งซื้อของคุณจะถูกนำส่งก่อนวันที่กำหนดหรือรับการชดเชยความล่าช้า 10%