จอมอนิเตอร์สำหรับเล่นเกม VG27AQML5A TUF ใหม่2K 300Hz 2560x1440 0.3MS QD-OLED HDR10 sRGB Screen 95% GB สำหรับ eSports
คะแนนร้านค้า :4.6
(19 รีวิว)
HK Core Ark Limited
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
1 ปี
HK
คุณลักษณะ
300Hzอัตราการรีเฟรช
0.3ms(GTG)เวลาตอบสนอง
QD-OLEDประเภทแผง
95% sRGBขอบเขตสีที่กว้าง
0.6729166666666666อัตราส่วนการแสดงผล
1300:1อัตราส่วนความคมชัด
ความสว่าง:400
แหล่งกำเนิด:Guangdong, China
ชื่อยี่ห้อ:For TUF
ประเภทอินเตอร์เฟส:HD/DisplayPort/USB-C
แม่พิมพ์ส่วนตัว:ไม่
ประเภทหน้าจอ:นำ
จอไวด์สกรีน:ไม่
VIEWING ANGLE:178° (H) / 178° (V)
ADJUSTMENT (TILT):-5° ~20°
PANEL RESOLUTION:2560x1440
Product Name:TUF Gaming VG27AQML5A
ACTIVE DISPLAY AREA (MM):596.74 x 335.66 mm
Brightness (Typ.):400
HDR Support:HDR10
VESA MOUNTING:100x100mm
CARTON DIMENSION:81.80 x 47.50 x 15.80 cm
คุณสมบัติที่สำคัญ
อัตราการรีเฟรช
300Hz
เวลาตอบสนอง
0.3ms(GTG)
ประเภทแผง
QD-OLED
ขอบเขตสีที่กว้าง
95% sRGB
อัตราส่วนการแสดงผล
อัตราส่วนความคมชัด
ความสว่าง
400
ประเภทอินเตอร์เฟส
HD/DisplayPort/USB-C
ชื่อยี่ห้อ
For TUF
จอไวด์สกรีน
ไม่
ประเภทหน้าจอ
นำ
แม่พิมพ์ส่วนตัว
ไม่
แหล่งกำเนิด
Guangdong, China
VIEWING ANGLE
178° (H) / 178° (V)
ADJUSTMENT (TILT)
-5° ~20°
PANEL RESOLUTION
2560x1440
Product Name
TUF Gaming VG27AQML5A
ACTIVE DISPLAY AREA (MM)
596.74 x 335.66 mm
Brightness (Typ.)
HDR Support
HDR10
VESA MOUNTING
100x100mm
CARTON DIMENSION
81.80 x 47.50 x 15.80 cm
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
25X25X25 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 49 ชิ้น
>= 200 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สี: สีดำ
TUF Gaming VG27AQML5A
ความละเอียด: 2560x1440
ขนาดหน้าจอ
27"
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การปรับแต่งเล็กน้อย
การปรับแต่งจากแบบ
การปรับแต่งจากสินค้าตัวอย่าง
การปรับแต่งเต็มรูปแบบ
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย