แหล่งจ่ายไฟที่จำเป็นสำหรับ Original1606-XLE120EE ใหม่24-28V DC 120 W 240V แรงดันไฟฟ้ากระแสสลับ
คะแนนร้านค้า :4.7
(21 รีวิว)
คุณลักษณะ
24V กระแสตรงแรงดันขาออก
85-264แรงดันไฟฟ้าขา
AC-DCประเภท
1606-XLE120EE 1606-เอ็กซ์แอลอี120อีอีประเภทขาออก
แหล่งจ่ายไฟ PLC และ HMIใบสมัคร
โอเวอร์โหลด, ไฟฟ้าลัดวงจร, แรงดันไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกินการป้องกัน
กระแสไฟขาออก:5เอ
สถานที่กำเนิด:United States
หมายเลขรุ่น:1606-XLE120EE
ชื่อแบรนด์:Story
ประสิทธิภาพ:>90%
ความถี่ขาออก:50/60Hz
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันขาออก
24V กระแสตรง
แรงดันไฟฟ้าขา
85-264
ประเภท
AC-DC
ประเภทขาออก
ใบสมัคร
แหล่งจ่ายไฟ PLC และ HMI
การป้องกัน
โอเวอร์โหลด, ไฟฟ้าลัดวงจร, แรงดันไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
ประสิทธิภาพ
>90%
กระแสไฟขาออก
5เอ
ความถี่ขาออก
50/60Hz
สถานที่กำเนิด
United States
หมายเลขรุ่น
1606-XLE120EE
ชื่อแบรนด์
Story
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1 หน่วย
รูปแบบ
เลือกเลย
กระแสไฟขาออก
120W
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย