โมดูลแปลงไฟ DC-DC Vicor Corporation รุ่น V28B48T150BG2 48V 150W แบบแยกส่วน ประสิทธิภาพ 81.8% ติดตั้งแบบ Through Hole
คะแนนร้านค้า :4.7
(21 รีวิว)
คุณลักษณะ
81.8%ประสิทธิภาพ
1จำนวนเอาต์พุต
V28B48T150BG2หมายเลขรุ่น
150 Wพลังงาน (วัตต์)
3.13ACurrent-เอาท์พุท (สูงสุด)
United Statesสถานที่กำเนิด
ชื่อแบรนด์:Vicor Corporation
ประเภทการติดตั้ง:Through Hole
ลักษณะ:DC DC CONVERTER 48V 150W
ใบสมัคร:ITE (Commercial)
ชนิด:Isolated Module
คุณสมบัติ:OVP, UVLO
ขนาด/ขนาด:2.28" L x 2.20" W x 0.50" H (57.9mm x 55.9mm x 12.
อุณหภูมิในการใช้งาน:-40°C ~ 100°C
แรงดันไฟฟ้าแยก:3 kV
แรงดันไฟฟ้า-เอาต์พุต 1:48V
แรงดันไฟฟ้า-อินพุต (Min):9V
แรงดันไฟฟ้าอินพุตสูงสุด:36V
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประสิทธิภาพ
81.8%
จำนวนเอาต์พุต
1
หมายเลขรุ่น
V28B48T150BG2
พลังงาน (วัตต์)
150 W
Current-เอาท์พุท (สูงสุด)
3.13A
สถานที่กำเนิด
United States
ชื่อแบรนด์
Vicor Corporation
ประเภทการติดตั้ง
Through Hole
ลักษณะ
DC DC CONVERTER 48V 150W
ใบสมัคร
ITE (Commercial)
ชนิด
Isolated Module
คุณสมบัติ
OVP, UVLO
ขนาด/ขนาด
อุณหภูมิในการใช้งาน
-40°C ~ 100°C
แรงดันไฟฟ้าแยก
3 kV
48V
แรงดันไฟฟ้า-อินพุต (Min)
9V
แรงดันไฟฟ้าอินพุตสูงสุด
36V
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
24X18X16 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
1.500 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
V28B48T150BG2 วี28บี48ที150บีจี2
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย