ใหม่ล่าสุด PH100F24-24 TDK ตัวแปลง DC 24V 100W โมดูลแยกราง DIN อัตโนมัติอุตสาหกรรม4.2A 18V-36V อินพุต
คะแนนร้านค้า :4.7
(21 รีวิว)
คุณลักษณะ
TDKชื่อแบรนด์
PH100F24-24หมายเลขรุ่น
Japanสถานที่กำเนิด
รางติดตั้งแบบ DINประเภทการติดตั้ง
ระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรมลักษณะ
ระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรมใบสมัคร
คุณสมบัติ:เอาต์พุตแยก
คุณสมบัติที่สำคัญ
ชื่อแบรนด์
TDK
หมายเลขรุ่น
PH100F24-24
สถานที่กำเนิด
Japan
ประเภทการติดตั้ง
รางติดตั้งแบบ DIN
ลักษณะ
ระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม
ใบสมัคร
ระบบอัตโนมัติทางอุตสาหกรรม
คุณสมบัติ
เอาต์พุตแยก
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
24X18X16 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
1.000 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
arrow-logo
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1 ชิ้น
จำนวน
การจัดส่ง
ยอดรวมสินค้า
ค่าจัดส่งทั้งหมด
รอการต่อรอง
ยอดรวมย่อย
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย
การคุ้มครองคำสั่งซื้อ Alibaba.com
การชำระเงินที่ปลอดภัย
นำส่งผ่าน
คาดว่าคำสั่งซื้อของคุณจะถูกนำส่งก่อนวันที่กำหนดหรือรับการชดเชยความล่าช้า 10%