โมดูลแปลงไฟ DC-DC รุ่นใหม่แท้ TDK PH100F24-24 24V 100W แบบแยก 1 ช่องสัญญาณขาออก 24V 4.2A แรงดันไฟฟ้าขาเข้า 18V - 36V รุ่น PH100F 24-5
คุณลักษณะ
90%ประสิทธิภาพ
1จำนวนเอาต์พุต
PH100F 24-5,PH100F 24-12 ,PH100F 24-10หมายเลขรุ่น
๑๐๐ วัตต์พลังงาน (วัตต์)
4.2 แอมป์Current-เอาท์พุท (สูงสุด)
Malaysiaสถานที่กำเนิด
ชื่อแบรนด์:TDK-Lambda
ประเภทการติดตั้ง:ทะลุรู
ลักษณะ:คอนเวอร์เตอร์ DC DC แบบแยกส่วน 1 เอาต์พุต 24V 4.2A
ใบสมัคร:โมดูลแยก
ชนิด:Isolated Module
คุณสมบัติ:ล้าสมัย
ขนาด/ขนาด:86.0 มม. x 83.0 มม. x 12.7 มม.
อุณหภูมิในการใช้งาน:-20°ค ~ 85°ซี
แรงดันไฟฟ้าแยก:3 กิโลโวลต์
แรงดันไฟฟ้า-เอาต์พุต 1:24 โวลต์
แรงดันไฟฟ้า-อินพุต (Min):18 โวลต์
แรงดันไฟฟ้าอินพุตสูงสุด:๓๖ โวลต์
ประเภท:โมดูลแยก
การชำระเงิน:Paypal\TT\Western Union\การประกันการค้า
การจัดส่ง:ไปรษณีย์จีน
การรับประกัน:30 ~ 90 วัน
ปัจจุบัน - เอาต์พุต (สูงสุด):20 เอ
ชื่อผลิตภัณฑ์:เรกูเลเตอร์แรงดันไฟฟ้า 34C
พลังงาน:60W/120W/200W/300W/400W/600W
ใบรับรอง:RoHS
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประสิทธิภาพ
90%
จำนวนเอาต์พุต
1
หมายเลขรุ่น
พลังงาน (วัตต์)
๑๐๐ วัตต์
Current-เอาท์พุท (สูงสุด)
4.2 แอมป์
สถานที่กำเนิด
Malaysia
ชื่อแบรนด์
TDK-Lambda
ประเภทการติดตั้ง
ทะลุรู
ลักษณะ
ใบสมัคร
โมดูลแยก
ชนิด
Isolated Module
คุณสมบัติ
ล้าสมัย
ขนาด/ขนาด
86.0 มม. x 83.0 มม. x 12.7 มม.
อุณหภูมิในการใช้งาน
แรงดันไฟฟ้าแยก
3 กิโลโวลต์
24 โวลต์
แรงดันไฟฟ้า-อินพุต (Min)
18 โวลต์
แรงดันไฟฟ้าอินพุตสูงสุด
๓๖ โวลต์
หมายเลขรุ่น
ชิป IC ของแท้
ประเภท
โมดูลแยก
การชำระเงิน
การจัดส่ง
ไปรษณีย์จีน
การรับประกัน
ปัจจุบัน - เอาต์พุต (สูงสุด)
20 เอ
ชื่อผลิตภัณฑ์
เรกูเลเตอร์แรงดันไฟฟ้า 34C
พลังงาน
60W/120W/200W/300W/400W/600W
ใบรับรอง
RoHS
ประสิทธิภาพ
94%
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
24.00X18.00X16.00 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
ผลิตภัณฑ์นี้ได้รับคุณสมบัติ/ใบอนุญาตของผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้องในบางประเทศ/ประเทศที่บังคับใช้
arrow-logo
1 - 9 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
PH100F24-24 พีเอช100เอฟ24-24
การจัดส่ง
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย