CTR20000สิงโตแดงของแท้ใหม่ตัวแปลงสัญญาณกระแสไฟฟ้ากระแสสลับ200A/4-20mA เอาท์พุตแยกเคส Modbus สื่อสารมีความแม่นยำ0.8%
คุณลักษณะ
หม้อแปลงกระแสไฟฟ้าประเภท
0.1mv/aความไว
Ratiometric, 4mA ~ 20mAเอาท์พุต
1จำนวนช่อง
Modbusอินเตอร์เฟซการสื่อสาร
ลวดทองแดงวัสดุ
ทฤษฎี:Transformer w/Conditioning
การใช้:Current Sensors
ประเภทการติดตั้ง:Chassis Mount
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต:CTR20000
ชื่อแบรนด์:Red Lion Controls
Current-Sensing:23mA
ลักษณะ:SENSOR CURRENT 100A, 150A, 200A
สถานที่กำเนิด:Sweden
Series:CTR
คุณสมบัติ:Active
ชื่อสินค้า:Current transducer
ความถี่:10Hz ~ 400Hz
ความถูกต้อง:±0.8%
แรงดันไฟฟ้าแหล่งจ่ายไฟ:24V
Linearity:Bidirectional
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภท
หม้อแปลงกระแสไฟฟ้า
ความไว
0.1mv/a
เอาท์พุต
Ratiometric, 4mA ~ 20mA
จำนวนช่อง
1
อินเตอร์เฟซการสื่อสาร
Modbus
วัสดุ
ลวดทองแดง
ทฤษฎี
Transformer w/Conditioning
การใช้
Current Sensors
ประเภทการติดตั้ง
Chassis Mount
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
CTR20000
ชื่อแบรนด์
Red Lion Controls
Current-Sensing
23mA
ลักษณะ
สถานที่กำเนิด
Sweden
Series
CTR
คุณสมบัติ
Active
ชื่อสินค้า
Current transducer
ความถี่
10Hz ~ 400Hz
ความถูกต้อง
±0.8%
แรงดันไฟฟ้าแหล่งจ่ายไฟ
24V
Linearity
Bidirectional
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
ผลิตภัณฑ์นี้ได้รับคุณสมบัติ/ใบอนุญาตของผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้องในบางประเทศ/ประเทศที่บังคับใช้
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค: CTR20000
CTR20000
แพคเกจ/กรณี
Module, Single Pass Through
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย