แหล่งจ่ายไฟ NDR-240-48 ของแท้ใหม่ - 240W 48V 5A - แหล่งจ่ายไฟแบบบางและประหยัดพลังงาน
คะแนนร้านค้า :4.7
(21 รีวิว)
คุณลักษณะ
48 โวลต์แรงดันขาออก
90-264 โวลต์เอซีแรงดันไฟฟ้าขา
AC-DCประเภท
เดี่ยวประเภทขาออก
แหล่งจ่ายไฟราง DIN อุตสาหกรรมใบสมัคร
การป้องกันกระแสเกินการป้องกัน
กระแสไฟขาออก:5A
สถานที่กำเนิด:China
หมายเลขรุ่น:NDR-240-48
ชื่อแบรนด์:STORY
ประสิทธิภาพ:0.92
ความถี่ขาออก:ไม่มีข้อมูล
แอปพลิเคชัน:อุตสาหกรรม, ITE (เชิงพาณิชย์)
คุณสมบัติ:เอาต์พุตปรับได้, อินพุตสากล
กำลังขับ:240 วัตต์
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันขาออก
48 โวลต์
แรงดันไฟฟ้าขา
90-264 โวลต์เอซี
ประเภท
AC-DC
ประเภทขาออก
เดี่ยว
ใบสมัคร
การป้องกัน
การป้องกันกระแสเกิน
ประสิทธิภาพ
0.92
กระแสไฟขาออก
5A
ความถี่ขาออก
ไม่มีข้อมูล
สถานที่กำเนิด
China
หมายเลขรุ่น
NDR-240-48
ชื่อแบรนด์
STORY
แอปพลิเคชัน
อุตสาหกรรม, ITE (เชิงพาณิชย์)
คุณสมบัติ
เอาต์พุตปรับได้, อินพุตสากล
กำลังขับ
240 วัตต์
รูปแบบการติดตั้ง
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
24X18X16 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
ผลิตภัณฑ์นี้ได้รับคุณสมบัติ/ใบอนุญาตของผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้องในบางประเทศ/ประเทศที่บังคับใช้
arrow-logo
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1 หน่วย
รูปแบบ
เลือกเลย
กระแสไฟขาออก
240W
การจัดส่ง
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย
การคุ้มครองคำสั่งซื้อ Alibaba.com
การชำระเงินที่ปลอดภัย
นำส่งผ่าน
คาดว่าคำสั่งซื้อของคุณจะถูกนำส่งก่อนวันที่กำหนดหรือรับการชดเชยความล่าช้า 10%