ใหม่ต้นฉบับ LM2936MPX-3.3/NOPB IC REG LIN 3.3V 50MA SOT-223-4 IC LM2936MPX
คะแนนร้านค้า :4.0
(404 รีวิว)
คุณลักษณะ
-ประเภทการติดตั้ง
-ชนิด
ไอซี เร็กกูเลเตอร์ ลิเนียร์ 3.3V 50mA SOT-223-4ลักษณะ
Original brandชื่อแบรนด์
LM2936MPX-3.3/NOPBหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
Guangdong, Chinaสถานที่กำเนิด
Series:-
ใบสมัคร:มาตรฐาน
คุณสมบัติ:มาตรฐาน
สภาพ:ใหม่และของแท้
การรับประกัน:180 วันโดยไม่มีขาบัดกรี
เอกสารข้อมูล:สามารถเสนอได้
หมายเหตุ 1:แพ็คเกจดีจัดส่งเร็ว!
หมายเหตุ 2:ราคาที่แสดงเป็นราคาอ้างอิงเท่านั้น ราคาจริงคือราคาที่เสนอภายใน 24 ชั่วโมง
หมายเหตุ 3:ค่าธรรมเนียมภาษีศุลกากรนำเข้าเป็นความรับผิดชอบของผู้ซื้อ!
อัตราส่วนการถ่ายโอนปัจจุบัน (สูงสุด):ตามเอกสารข้อมูล
กระแสไฟรั่ว (IS(off)) (สูงสุด):ตามเอกสารข้อมูล
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
ชนิด
ลักษณะ
ชื่อแบรนด์
Original brand
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
LM2936MPX-3.3/NOPB
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
Series
ใบสมัคร
มาตรฐาน
คุณสมบัติ
มาตรฐาน
สภาพ
ใหม่และของแท้
การรับประกัน
180 วันโดยไม่มีขาบัดกรี
เอกสารข้อมูล
สามารถเสนอได้
หมายเหตุ 1
แพ็คเกจดีจัดส่งเร็ว!
หมายเหตุ 2
ราคาที่แสดงเป็นราคาอ้างอิงเท่านั้น ราคาจริงคือราคาที่เสนอภายใน 24 ชั่วโมง
หมายเหตุ 3
ค่าธรรมเนียมภาษีศุลกากรนำเข้าเป็นความรับผิดชอบของผู้ซื้อ!
อัตราส่วนการถ่ายโอนปัจจุบัน (สูงสุด)
ตามเอกสารข้อมูล
กระแสไฟรั่ว (IS(off)) (สูงสุด)
ตามเอกสารข้อมูล
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
24X14X4 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.005 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
10 - 99 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
รหัสวันที่ผลิต
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย