แหล่งจ่ายไฟใหม่แท้รุ่น LEA50F-12-Y - แบบติดตั้งบนตัวเครื่อง AC/DC PS (แบบโครงเปิด) ตัวแปลงไฟ AC/DC 12V 50W
ดูรีวิวขายแล้ว 1
คุณลักษณะ
12 VDCแรงดันขาออก
85 VAC to 264 VAC, 120 VDC to 370 VDCแรงดันไฟฟ้าขา
AC-DCประเภท
LEA50F-12-Yประเภทขาออก
ITE (Commercialใบสมัคร
LEA50F-12-Yการป้องกัน
กระแสไฟขาออก:4.3 A
สถานที่กำเนิด:United States
หมายเลขรุ่น:LEA50F-12-Y
ชื่อแบรนด์:Story
ประสิทธิภาพ:0.8
ความถี่ขาออก:50 Hz/60 Hz
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันขาออก
12 VDC
แรงดันไฟฟ้าขา
ประเภท
AC-DC
ประเภทขาออก
LEA50F-12-Y
ใบสมัคร
ITE (Commercial
การป้องกัน
LEA50F-12-Y
ประสิทธิภาพ
0.8
กระแสไฟขาออก
4.3 A
ความถี่ขาออก
50 Hz/60 Hz
สถานที่กำเนิด
United States
หมายเลขรุ่น
LEA50F-12-Y
ชื่อแบรนด์
Story
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1 หน่วย
รูปแบบ
เลือกเลย
กระแสไฟขาออก
50W
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย