คอนแทคเตอร์ Telemecanique รุ่นใหม่แท้ LC1D80M7 3P 220V AC 80A
5.0(1 รีวิว)
RST ELECTRIC INDUSTRY CO., LTD.
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
16 ปี
คุณลักษณะ
ACประเภทไฟฟ้า
1100Aวงจรปัจจุบันหลักคะแนน
3ระยะ
Czechสถานที่กำเนิด
LC1D80M7หมายเลขรุ่น
Schneiderชื่อแบรนด์
ชื่อผลิตภัณฑ์:LC1D80M7แบบ3P 80A 220V AC telemecaniquet แท้ใหม่มีสินค้าในสต็อก
ขดลวดแรงดันไฟฟ้า:220V AC
จัดอันดับปัจจุบัน:80 A
ประเภทการจัดส่ง:เอกซ์เพอส
IP องศา:IP2x (IEC 60529)
อุณหภูมิในการดำเนินงานและการจัดเก็บ:-5...60 °C / -60...80 °C
ทนไฟ:850 °C
ติดต่อ:1NO + 1NC
น้ำหนัก:1.59กก.
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทไฟฟ้า
AC
วงจรปัจจุบันหลักคะแนน
1100A
ระยะ
3
สถานที่กำเนิด
Czech
หมายเลขรุ่น
LC1D80M7
ชื่อแบรนด์
Schneider
ชื่อผลิตภัณฑ์
ขดลวดแรงดันไฟฟ้า
220V AC
จัดอันดับปัจจุบัน
80 A
ประเภทการจัดส่ง
เอกซ์เพอส
IP องศา
IP2x (IEC 60529)
อุณหภูมิในการดำเนินงานและการจัดเก็บ
-5...60 °C / -60...80 °C
ทนไฟ
850 °C
ติดต่อ
1NO + 1NC
น้ำหนัก
1.59กก.
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
Packaging Details
40*30*30ซม
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
40X30X30 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
1.000 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
วงจรแรงดันหลักคะแนน: 440V
440V
จำนวนขั้วโลก
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย