คอนแทคเตอร์ LC1D50AE7C 3P ของแท้ใหม่ 50A 48VAC คุณภาพสูง ป้องกันไฟกระชาก ระดับ Class III สำหรับงานอุตสาหกรรม ติดตั้งบนราง/ฐาน รับประกัน 18 เดือน
คะแนนร้านค้า :5.0
(1 รีวิว)
คุณลักษณะ
อุปกรณ์อุตสาหกรรม, Power factor greater than or equal to 0.95 in AC loadsใบสมัคร
LC1D50AE7C, LC1D50AE7Cหมายเลขรุ่น
Franceสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
48 V AC 50/60 HzControl loop voltage [Uc]
3PNumber of poles
Loop contact type:3 NO
Signal loop frequency:25...400 Hz
Warranty:18 Months
คุณสมบัติที่สำคัญ
ใบสมัคร
หมายเลขรุ่น
LC1D50AE7C, LC1D50AE7C
สถานที่กำเนิด
France
ชื่อแบรนด์
Original
Control loop voltage [Uc]
48 V AC 50/60 Hz
Number of poles
3P
Loop contact type
3 NO
Signal loop frequency
25...400 Hz
Overvoltage class
III
Auxiliary contact
1 NO + 1 NC
Installation mode
Rail mounting Base mounting
Warranty
18 Months
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
10X10X10 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
1.000 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1 ชิ้น
จำนวน
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ยอดรวมสินค้า
ค่าจัดส่งทั้งหมด
รอการต่อรอง
ยอดรวมย่อย
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย