คอนแทคเตอร์ LC1D18D7C 3P(3NO) ของแท้ใหม่ คุณภาพสูง 18A 42VAC พร้อมฝาครอบป้องกันแรงดันเกิน ระดับ Class III สำหรับราง/ฐานติดตั้ง
คะแนนร้านค้า :5.0
(1 รีวิว)
คุณลักษณะ
อุปกรณ์อุตสาหกรรม, Applied to non inductive or micro inductive load, resistance furnaceใบสมัคร
LC1D18D7C, LC1D18D7Cหมายเลขรุ่น
Franceสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
42 V AC 50/60 HzControl loop voltage [Uc]
3PNumber of poles
Loop contact type:3NO
Protective cover:YES
Overvoltage class:III
Auxiliary contact:1 NO + 1 NC
Installation mode:Rail mounting Base mounting
Warranty:18 Months
คุณสมบัติที่สำคัญ
ใบสมัคร
หมายเลขรุ่น
LC1D18D7C, LC1D18D7C
สถานที่กำเนิด
France
ชื่อแบรนด์
Original
Control loop voltage [Uc]
42 V AC 50/60 Hz
Number of poles
3P
Loop contact type
3NO
Protective cover
YES
Overvoltage class
III
Auxiliary contact
1 NO + 1 NC
Installation mode
Rail mounting Base mounting
Warranty
18 Months
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
10X10X10 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
1.000 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1 ชิ้น
จำนวน
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ยอดรวมสินค้า
ค่าจัดส่งทั้งหมด
รอการต่อรอง
ยอดรวมย่อย
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย