ใหม่แกะกล่อง 5V 50W DC DC Converter ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ PH50S110-5 บริษัท TDK-Lambda มีสินค้าในสต็อก
คะแนนร้านค้า :4.6
(324 รีวิว)
คุณลักษณะ
Japanสถานที่กำเนิด
TDK-Lambda Corporationชื่อแบรนด์
PH50S110-5หมายเลขรุ่น
Board Mountประเภทการติดตั้ง
Isolated Module 1 Output 5V 10A 82V - 185V Inputลักษณะ
DC DC CONVERTER 5V 50Wใบสมัคร
Series:PH50S110-5
คุณสมบัติ:DC DC Converter
ขนาด/ขนาด:NA
PH50S110-5:5V 50W
Product name:SERVO DRIVER
Condition:100%New 100%original
Warranty:180 Days
Quality:High-quality
Shipping Term:DHL FEDEX EMS UPS TNT
PAYMENT:Paypal\TT\Western Union\Trade Assurance
Type:Helicopter
Shipping By:DHL UPS FEDEX TNT FEDEX
Package:DHL\FEDEX\UPS\TNT\EPACK\CHINA POST
คุณสมบัติที่สำคัญ
สถานที่กำเนิด
Japan
ชื่อแบรนด์
TDK-Lambda Corporation
หมายเลขรุ่น
PH50S110-5
ประเภทการติดตั้ง
Board Mount
ลักษณะ
ใบสมัคร
DC DC CONVERTER 5V 50W
Series
PH50S110-5
คุณสมบัติ
DC DC Converter
ขนาด/ขนาด
NA
PH50S110-5
5V 50W
Product name
SERVO DRIVER
Condition
100%New 100%original
Warranty
180 Days
Quality
High-quality
Shipping Term
DHL FEDEX EMS UPS TNT
PAYMENT
Paypal\TT\Western Union\Trade Assurance
Type
Helicopter
Shipping By
DHL UPS FEDEX TNT FEDEX
Package
DHL\FEDEX\UPS\TNT\EPACK\CHINA POST
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
Packaging Details
ถาดพลาสติก
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
24X18X16 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
1.000 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
ผลิตภัณฑ์นี้ได้รับคุณสมบัติ/ใบอนุญาตของผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้องในบางประเทศ/ประเทศที่บังคับใช้
arrow-logo
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 5 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
PH50S110-5 พีเอช50เอส110-5
การจัดส่ง
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย