Navhiitas Rose DF13-40DS-1.25C 40pin JAE 20pin FIS-20S LVDS LCD ที่กำหนดเองประกอบสายเคเบิลมาตรฐาน RoHS
ดูรีวิวร้านค้า
คุณลักษณะ
300Vแรงดันไฟฟ้า
ทองแดงชุบดีบุกวัสดุตัวนำ
Dual IDC Connectors + Ground Ring Terminalประเภทตัวเชื่อมต่อ
Customความยาว
พีวีซีวัสดุฉนวนกันความร้อน
สถานที่กำเนิด:Taiwan, China
หมายเลขรุ่น:A-1076-12
ชื่อแบรนด์:Navitas
วัสดุที่ผลิตปลอก:พีวีซี
Compliance:RoHS
Cable type:Customer request
Cable size:Open options
Connector A:JAE FIS-20S (Original/Equivalent) (Customer request)
Connector B:Hirose DF13-40DS-1.25C (ORIGINAL /Equivalent) (Customer request)
Terminal type:IDC, Crimped and Soldered (Customer request)
Contacts:Tinned copper, tinned golden, nickel plated, tinned or bare copper
Cable Jacket:PE, PVC, Rubber, silica, gel,etc (Customer request)
We are (Navitas):Green Solar Tech. CO., LTD
Hirose DF13 40pin to JAE FI 20p:in LVDS LCD Custom Display Cable Assembly
คุณสมบัติที่สำคัญ
ใบสมัคร
แรงดันไฟฟ้า
300V
วัสดุตัวนำ
ทองแดงชุบดีบุก
ประเภทตัวเชื่อมต่อ
ความยาว
Custom
วัสดุฉนวนกันความร้อน
พีวีซี
วัสดุที่ผลิตปลอก
พีวีซี
หมายเลขรุ่น
A-1076-12
สถานที่กำเนิด
Taiwan, China
ชื่อแบรนด์
Navitas
Compliance
RoHS
Cable type
Customer request
Cable size
Open options
Connector A
JAE FIS-20S (Original/Equivalent) (Customer request)
Connector B
Hirose DF13-40DS-1.25C (ORIGINAL /Equivalent) (Customer request)
Terminal type
IDC, Crimped and Soldered (Customer request)
Contacts
Tinned copper, tinned golden, nickel plated, tinned or bare copper
Cable Jacket
PE, PVC, Rubber, silica, gel,etc (Customer request)
We are (Navitas)
Green Solar Tech. CO., LTD
Hirose DF13 40pin to JAE FI 20p
in LVDS LCD Custom Display Cable Assembly
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.050 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
ตัวเลือกการปรับแต่ง
การปรับแต่งกราฟิก(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 100 ชิ้น )
ประกอบสายเคเบิล LVDS แบบกำหนดเอง(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 100 ชิ้น )
ดูรายละเอียด
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
ภาษีนำเข้าต่ำกว่า
รูปแบบ
เลือกเลย
จำนวนคอร์: 20+40
OEM
Pins
40p
OEM
ตัวเลือกการปรับแต่ง
+1 ตัวเลือกเพิ่มเติม
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย