เทอร์มิสเตอร์ NTC2.5D-13 NTC ผ่านองค์ประกอบรู (THT),P = 7.5mm ตัวต้านทาน2.5Ohm 2600K 6A 15mW/℃
คะแนนร้านค้า :4.8
(17 รีวิว)
คุณลักษณะ
มาตรฐานความอดทน
มาตรฐานสไตล์ตะกั่ว
NTC2.5D-13หมายเลขรุ่น
มาตรฐานขนาด/ขนาด
czchipsชื่อแบรนด์
แพ็คเกจมาตรฐานประเภท บรรจุภัณฑ์
การผลิตวันที่รหัส:ซีแซดชิปส์
สถานที่กำเนิด:Guangdong, China
ลักษณะ:คุณภาพสูง
ความต้านทาน:ตัวต้านทานฟิล์มบาง
ค่าความคลาดเคลื่อนของความต้านทาน:มาตรฐาน
สเปค:มาตรฐาน
ใบสมัคร:PCB/PCBA
แพคเกจ/กรณี:ส่วนประกอบผ่านรู (THT), P=7.5 มม.
Series:มาตรฐาน
คุณสมบัติ:มาตรฐาน
อุณหภูมิในการใช้งาน:มาตรฐาน
พลังงาน:มาตรฐาน
คุณภาพ:การตรวจสอบ 100%
เวลาจัดส่ง:3-15 วัน
การรับประกัน:1 ปี
บริการ:ODM ผู้ผลิตตามสั่ง
CZSKU ซีแซดเอสเคยู:LC0431343 แอลซี0431343
คุณสมบัติที่สำคัญ
ความอดทน
มาตรฐาน
สไตล์ตะกั่ว
มาตรฐาน
หมายเลขรุ่น
NTC2.5D-13
ขนาด/ขนาด
ชื่อแบรนด์
czchips
ประเภท บรรจุภัณฑ์
แพ็คเกจมาตรฐาน
การผลิตวันที่รหัส
ซีแซดชิปส์
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
ลักษณะ
คุณภาพสูง
ความต้านทาน
ตัวต้านทานฟิล์มบาง
ค่าความคลาดเคลื่อนของความต้านทาน
สเปค
ใบสมัคร
PCB/PCBA
แพคเกจ/กรณี
Series
คุณสมบัติ
อุณหภูมิในการใช้งาน
พลังงาน
คุณภาพ
การตรวจสอบ 100%
เวลาจัดส่ง
3-15 วัน
การรับประกัน
1 ปี
บริการ
ODM ผู้ผลิตตามสั่ง
CZSKU ซีแซดเอสเคยู
LC0431343 แอลซี0431343
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
20X15X4 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.500 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
ตัวเลือกการปรับแต่ง
SMT(+ เริ่มต้น /ยอดซื้อขั้นต่ำ : 100 ชิ้น )
ดูรายละเอียด
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 5 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
类型: NTC2.5D-13 เอ็นทีซี2.5ดี-13
NTC2.5D-13 เอ็นทีซี2.5ดี-13
安装类型
0805
ตัวเลือกการปรับแต่ง
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย