NLV17SZ14DFT2G 5 TSSOP, SC 70 5, SOT 353 ชิปอิเล็กทรอนิกส์ลอจิก ชิ้นส่วน BOM IC มีสินค้าในสต็อก
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ประตูและอินเวอร์เตอร์แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
NLV17SZ14DFT2Gหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
5 TSSOP, SC 70 5, ซ็อต 353บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:ตรรกะ
อธิบาย:ไอซี อินเวิร์ต ชมิตต์ 1 ช่อง 1 อินพุต รุ่น SC88A
จำนวนอินพุต:1
คุณสมบัติ:ชมิตต์ ทริกเกอร์
อินพุตลอจิกระดับต่ำ:0.2V ~ 1.2V
ระดับลอจิกอินพุตสูง:1.4V ~ 3.6V
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ประตูและอินเวอร์เตอร์
หมายเลขรุ่น
NLV17SZ14DFT2G
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
5 TSSOP, SC 70 5, ซ็อต 353
ซีรีส์
ตรรกะ
อธิบาย
จำนวนอินพุต
1
คุณสมบัติ
ชมิตต์ ทริกเกอร์
อินพุตลอจิกระดับต่ำ
0.2V ~ 1.2V
ระดับลอจิกอินพุตสูง
1.4V ~ 3.6V
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 2,999 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
NLV17SZ14DFT2G เอ็นแอลวี17เอสแซด14ดีเอฟที2จี
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย