NI-780S-4L MRF24G300HSR5 Transistors Components Electronic In Stock
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
FETs, MOSFETsแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
MRF24G300HSR5หมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
NI-780S-4LPackage / Case
Description:RF MOSFET GAN 48V NI780
Package:Tape & Reel (TR),Cut Tape (CT)
Technology:GaN
Configuration:2 N-Channel (Dual)
Frequency:2.4GHz ~ 2.5GHz
Gain:15.3dB
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
FETs, MOSFETs
หมายเลขรุ่น
MRF24G300HSR5
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
Package / Case
NI-780S-4L
Description
RF MOSFET GAN 48V NI780
Package
Tape & Reel (TR),Cut Tape (CT)
Technology
GaN
Configuration
2 N-Channel (Dual)
Frequency
2.4GHz ~ 2.5GHz
Gain
15.3dB
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
100 - 3,099 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
MRF24G300HSR5
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย