ND2A12MA ตัวแปลง DC-DC เพิ่มแรงดันไฟฟ้าของแบตเตอรี่2-3Cell 1เซลล์3.3V 3.7V 4.2V เป็น5V 8.4V 12V 12.6V V G462ตัวเร่ง
คุณลักษณะ
-แรงดันไฟฟ้า-DC ย้อนกลับ (VR) (สูงสุด)
-Current
1 - 50Wกำลังขับ
-สีแสดงผลดัชนี (CRI)
-ประเภทคอนโทรลเลอร์
-ความจุ
Power-ขั้นต่ำ Receivable:-
Current-Supply:-
ชนิด:DC/DC Converters
ชื่อแบรนด์:eletechsup
ประเภทการติดตั้ง:-
โหมดการแสดงผล:-
สถานที่กำเนิด:Guangdong, China
ใบสมัคร:-
บรรจุภัณฑ์:-
D/c:--
ขนาดจอแสดงผล:-
แผงขนาด:-
พิกเซลสนาม:-
ประเภทผู้ผลิต:-
Media ม:-
ยี่ห้อ:-
การกำหนดค่า:-
จำนวน LED:-
อินเตอร์เฟซ:-
จำนวนตัวอักษร:-
รูปแบบการแสดงผล:-
ตัวอักษรรูปแบบ:-
จอแสดงผลประเภท:-
แรงดันไฟฟ้าแหล่งจ่ายไฟ:-
Dot ขนาด:-
อุณหภูมิในการทำงาน:-
บรรจุภัณฑ์:-
แรงดันไฟฟ้า-ไปข้างหน้า (Vf) (Typ):-
แพคเกจ/กรณี:-
เชื่อมต่อภายใน:-
รูปแบบ:-
จำนวนจุด:-
หน้าจอสัมผัส:-
แรงดันไฟฟ้า-อินพุต:-
แรงดันไฟฟ้า-เอาต์พุต:-
ประเภทตัวเชื่อมต่อ:-
Current-ไปข้างหน้า DC (IF) (สูงสุด):-
แรงดันไฟฟ้า:-
แรงดันไฟฟ้า:-
พลังงาน (วัตต์):-
Current-MAX:-
Hign-concerned Chemical:none
is_customized:Yes
Output Current:12V 0.75A
Output Frequency:DC-DC
Model Number:ND2A12MA
Weight:1.7g
Size:25 x 11x 6mm
Output Type:SINGLE
Origin:Mainland China
Certification:none
คุณสมบัติที่สำคัญ
Current
กำลังขับ
1 - 50W
สีแสดงผลดัชนี (CRI)
ประเภทคอนโทรลเลอร์
ความจุ
Power-ขั้นต่ำ Receivable
Current-Supply
ชนิด
DC/DC Converters
ชื่อแบรนด์
eletechsup
ประเภทการติดตั้ง
โหมดการแสดงผล
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
ใบสมัคร
บรรจุภัณฑ์
D/c
ขนาดจอแสดงผล
แผงขนาด
พิกเซลสนาม
ประเภทผู้ผลิต
Media ม
ยี่ห้อ
การกำหนดค่า
จำนวน LED
อินเตอร์เฟซ
จำนวนตัวอักษร
รูปแบบการแสดงผล
ตัวอักษรรูปแบบ
จอแสดงผลประเภท
แรงดันไฟฟ้าแหล่งจ่ายไฟ
Dot ขนาด
อุณหภูมิในการทำงาน
บรรจุภัณฑ์
แพคเกจ/กรณี
เชื่อมต่อภายใน
รูปแบบ
จำนวนจุด
หน้าจอสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า-อินพุต
แรงดันไฟฟ้า-เอาต์พุต
ประเภทตัวเชื่อมต่อ
แรงดันไฟฟ้า
แรงดันไฟฟ้า
พลังงาน (วัตต์)
Current-MAX
Hign-concerned Chemical
none
is_customized
Yes
Output Current
12V 0.75A
Output Frequency
DC-DC
Model Number
ND2A12MA
Weight
1.7g
Size
25 x 11x 6mm
Output Type
SINGLE
Origin
Mainland China
Certification
none
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
ผลิตภัณฑ์นี้ได้รับคุณสมบัติ/ใบอนุญาตของผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้องในบางประเทศ/ประเทศที่บังคับใช้
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค: 12 โวลต์
12 โวลต์
5 โวลต์
แปดวีโฟร์
12 โวลต์ 6
หมายเลขรุ่น: เอ็นดี2เอ12เอ็มเอ
เอ็นดี2เอ12เอ็มเอ
สี
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย