อะไหล่สำหรับแล็ปท็อป Asus X205T E202S E200HA N116BGE-EA2จอ LCD ขนาด11.6นิ้ว WXGA 1366x768หน้าจอแบบไม่สัมผัสพร้อม HDR 30พิน60Hz
คะแนนร้านค้า :4.5
(27 รีวิว)
คุณลักษณะ
LCDประเภทแผง
ใหม่สถานะสินค้า
สำหรับเกมการใช้งาน
0.6729166666666666อัตราส่วนภาพ
60Hzอัตราการรีเฟรช
8msเวลาตอบสนอง
ประเภทอินเตอร์เฟส:พอร์ตแสดงผล
ความสว่าง:220cd/M
อัตราส่วนความคมชัด:20.834027777777777
มุมมองแนวตั้ง:85°
คุณสมบัติ:ไม่โค้ง, HDR
การรับประกัน (ปี):1 ปี
ประเภทไฟแบ็คไลท์:WLED
ขอบเขตสีที่กว้าง:45% NTSC
มุมมองแนวนอน:85°
สี:สีน้ำตาลเข้ม
ประเภทหน้าจอ:แอลซีดี
ลำโพงในตัว:ไม่
ซีรีส์:สำหรับเกม
แม่พิมพ์ส่วนตัว:ไม่
ระยะห่างระหว่างพิกเซล:0.5025mm
การใช้งาน:แล็ปท็อป
จอไวด์สกรีน:ใช่
ชื่อยี่ห้อ:AUO
แหล่งกำเนิด:Taiwan, China
ระยะห่างระหว่างจุด:0.5มม.
รุ่น p/n:N116BGE-EA2
ความลึกของสี:262K 45% NTSC
ความสว่าง:220cd/m²
อัตราการรีเฟรช:60เฮิรตซ์
ประเภทสัญญาณ:ขั้วต่อ EDP 30พิน
ขนาดเส้นทแยงมุม:11.6"
หน้าจอสัมผัส:ไม่
ประเภทแผง:A-Si TFT-LCD, LCM
อุณหภูมิในการทำงาน:0 ~ 50 °C
มุมมอง:45/45/15/35 (typ.) (cr≥ 10)
แหล่งกำเนิดแสง:WLED
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทแผง
LCD
สถานะสินค้า
ใหม่
การใช้งาน
สำหรับเกม
อัตราส่วนภาพ
อัตราการรีเฟรช
60Hz
เวลาตอบสนอง
8ms
ประเภทอินเตอร์เฟส
พอร์ตแสดงผล
ความสว่าง
อัตราส่วนความคมชัด
มุมมองแนวตั้ง
คุณสมบัติ
ไม่โค้ง, HDR
การรับประกัน (ปี)
1 ปี
ประเภทไฟแบ็คไลท์
ขอบเขตสีที่กว้าง
45% NTSC
มุมมองแนวนอน
สี
สีน้ำตาลเข้ม
ประเภทหน้าจอ
แอลซีดี
ลำโพงในตัว
ไม่
ซีรีส์
สำหรับเกม
แม่พิมพ์ส่วนตัว
ไม่
ระยะห่างระหว่างพิกเซล
0.5025mm
การใช้งาน
แล็ปท็อป
จอไวด์สกรีน
ใช่
อัตราส่วนการแสดงผล
บริการหลังการขาย
ชื่อยี่ห้อ
AUO
แหล่งกำเนิด
Taiwan, China
ระยะห่างระหว่างจุด
0.5มม.
รุ่น p/n
N116BGE-EA2
ความละเอียด
ความลึกของสี
262K 45% NTSC
อัตราส่วนความคมชัด
ความสว่าง
อัตราการรีเฟรช
60เฮิรตซ์
ประเภทสัญญาณ
ขั้วต่อ EDP 30พิน
ขนาดเส้นทแยงมุม
11.6"
หน้าจอสัมผัส
ประเภทแผง
A-Si TFT-LCD, LCM
อุณหภูมิในการทำงาน
0 ~ 50 °C
มุมมอง
45/45/15/35 (typ.) (cr≥ 10)
แหล่งกำเนิดแสง
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 49 ชิ้น
>= 50 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
หมายเลขรุ่น: N116BGE-EA2
N116BGE-EA2
ความละเอียด: 1366 x 768
1366 x 768
ขนาดหน้าจอ
11.6"
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย