ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
EEPROMเทคโนโลยี
ไม่ระเหยประเภทหน่วยความจำ
512 x 8การจัดระเบียบหน่วยความจำ
การติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
S-25A040A0A-K8T2UDหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
Originalชื่อแบรนด์
หน่วยความจำขนาด:4Kบิต
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:ไอซี EEPROM 4KBIT SPI 8TMSOP
ประเภท บรรจุภัณฑ์:เทปและม้วน (TR)
อุณหภูมิในการทำงาน:-40°ค ~ 125°ซี (TA)
แพคเกจ/กรณี:8-WSSOP, 8-MSOP (0.110", ความกว้าง 2.80 มม.)
Series:-
แรงดันไฟฟ้าแหล่งจ่ายไฟ:2.5V ~ 5.5V
ความถี่นาฬิกา:6.5 เมกะเฮิรตซ์
เขียนรอบเวลา-คำหน้า:4 มิลลิวินาที
อินเทอร์เฟซหน่วยความจำ:เอสพีไอ
รูปแบบหน่วยความจำ:อีอีพรอม
คุณสมบัติที่สำคัญ
เทคโนโลยี
EEPROM
ประเภทหน่วยความจำ
ไม่ระเหย
การจัดระเบียบหน่วยความจำ
512 x 8
ประเภทการติดตั้ง
การติดตั้งบนพื้นผิว
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
S-25A040A0A-K8T2UD
ชื่อแบรนด์
Original
หน่วยความจำขนาด
4Kบิต
สถานที่กำเนิด
China
ลักษณะ
ไอซี EEPROM 4KBIT SPI 8TMSOP
ประเภท บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°ค ~ 125°ซี (TA)
แพคเกจ/กรณี
Series
แรงดันไฟฟ้าแหล่งจ่ายไฟ
2.5V ~ 5.5V
ความถี่นาฬิกา
6.5 เมกะเฮิรตซ์
เขียนรอบเวลา-คำหน้า
4 มิลลิวินาที
อินเทอร์เฟซหน่วยความจำ
เอสพีไอ
รูปแบบหน่วยความจำ
อีอีพรอม
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
4,000 - 6,999 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
รหัสวันที่ผลิต
ใหม่
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย