แหล่งจ่ายไฟเกรดทางการแพทย์ MDS-040APS12 B MDS-040APS12 BA 40W AC DC แบบโครงเปิดสำหรับอุปกรณ์การแพทย์ ระบบควบคุมอุตสาหกรรม
ยังไม่มีรีวิว
Mingcheng Industrial Automation
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
1 ปี
HK
คุณลักษณะ
12Vแรงดันขาออก
220Vแรงดันไฟฟ้าขา
AC-DC, ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ประเภท
เดี่ยวประเภทขาออก
อุปกรณ์อุตสาหกรรม, อุปกรณ์ไฟฟ้าใบสมัคร
ประสิทธิภาพ:0.85
กระแสไฟขาออก:3.33 เอ
ความถี่ขาออก:50/60Hz
สถานที่กำเนิด:Taiwan, China
หมายเลขรุ่น:MDS-040APS12 B/MDS-040APS12 BA
สภาพ:แบรนด์แท้ 100%
น้ำหนัก:1 กิโลกรัม
ชื่อผลิตภัณฑ์:แหล่งจ่ายไฟ
เวลาจัดส่ง:3-5 วัน
ซีรีส์:ซีรีส์ MDS
แพ็คเกจ:แพคเกจกล่อง
คุณภาพ:คุณภาพสูง
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันขาออก
12V
แรงดันไฟฟ้าขา
220V
ประเภท
AC-DC, ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
ประเภทขาออก
เดี่ยว
ใบสมัคร
อุปกรณ์อุตสาหกรรม, อุปกรณ์ไฟฟ้า
การป้องกัน
ประสิทธิภาพ
0.85
กระแสไฟขาออก
3.33 เอ
ความถี่ขาออก
50/60Hz
สถานที่กำเนิด
Taiwan, China
หมายเลขรุ่น
MDS-040APS12 B/MDS-040APS12 BA
สภาพ
แบรนด์แท้ 100%
น้ำหนัก
การรับประกัน
ชื่อผลิตภัณฑ์
แหล่งจ่ายไฟ
เวลาจัดส่ง
3-5 วัน
ซีรีส์
ซีรีส์ MDS
แพ็คเกจ
แพคเกจกล่อง
คุณภาพ
คุณภาพสูง
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
รูปแบบ
เลือกเลย
กระแสไฟขาออก
MDS-040APS12 บี
MDS-040APS12 บีเอ
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย