Meanwell LRS 150 24แหล่งจ่ายไฟสลับ6.5A 24Vdc เอาท์พุทคู่แหล่งจ่ายไฟอุตสาหกรรมการพาความร้อนตามธรรมชาติ
ดูรีวิวขายแล้ว 1
คุณลักษณะ
15Vแรงดันขาออก
6.5Aกระแสไฟขาออก
คู่ประเภทขาออก
แรงดันไฟฟ้า 220 โวลต์แรงดันไฟฟ้าขา
อากาศเย็นวิธีการระบายความร้อน
Italyสถานที่กำเนิด
หมายเลขรุ่น:MEANWELL-LRS-150-24
ชื่อแบรนด์:MeanWell
Brand Name:MEANWELL
EAN Code:8059174090944
Model Number:LRS-150-24
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันขาออก
15V
กระแสไฟขาออก
6.5A
ประเภทขาออก
คู่
แรงดันไฟฟ้าขา
แรงดันไฟฟ้า 220 โวลต์
วิธีการระบายความร้อน
อากาศเย็น
สถานที่กำเนิด
Italy
หมายเลขรุ่น
MEANWELL-LRS-150-24
ชื่อแบรนด์
MeanWell
Brand Name
EAN Code
Model Number
LRS-150-24
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.410 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 9 หน่วย
>= 10 หน่วย
จำนวน
การจัดส่ง
ยอดรวมสินค้า
ค่าจัดส่งทั้งหมด
รอการต่อรอง
ยอดรวมย่อย
ดรอปชิปผลิตภัณฑ์นี้ไปที่ร้านค้าของคุณ
การคุ้มครองคำสั่งซื้อ Alibaba.com
การชำระเงินที่ปลอดภัย
รับประกันการนำส่ง