แหล่งจ่ายไฟ LED แบบหรี่แสงได้ Meanwell รุ่น LPVL-150-24 กำลังไฟ 150W 6.3A มาตรฐานกันน้ำ IP67 แรงดันไฟฟ้า 24V แบบสวิตชิ่ง
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
24Vแรงดันขาออก
90~132 โวลต์ ACแรงดันไฟฟ้าขา
AC-DCประเภท
เดี่ยวประเภทขาออก
นำแสง, อุปกรณ์หรือเครื่องใช้ที่เกี่ยวข้องกับ LEDใบสมัคร
ป้องกันวงจรสั้น, การป้องกันแรงดันเกิน, การป้องกันการโอเวอร์โหลดการป้องกัน
กระแสไฟขาออก:0~6.3 แอมป์
สถานที่กำเนิด:Guangdong, China
หมายเลขรุ่น:LPVL-150-24
ชื่อแบรนด์:MW
ประสิทธิภาพ:0.89, 0.89
ความถี่ขาออก:47 ~ 63 เฮิรตซ์
การรับรอง:ซีอี โรห์ส
อินพุต:90~132 โวลต์ AC
น้ำหนัก:0.85 กก.
การรับประกัน:รับประกัน 2 ปี
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันขาออก
24V
แรงดันไฟฟ้าขา
ประเภท
AC-DC
ประเภทขาออก
เดี่ยว
ใบสมัคร
การป้องกัน
ป้องกันวงจรสั้น, การป้องกันแรงดันเกิน, การป้องกันการโอเวอร์โหลด
ประสิทธิภาพ
กระแสไฟขาออก
0~6.3 แอมป์
ความถี่ขาออก
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
หมายเลขรุ่น
LPVL-150-24
ชื่อแบรนด์
MW
ชื่อผลิตภัณฑ์
การรับรอง
ซีอี โรห์ส
การป้องกัน
ไฟฟ้าลัดวงจร โอเวอร์โหลด โอเวอร์โวลต์
มิติ
เอาท์พุต
อินพุต
น้ำหนัก
0.85 กก.
การรับประกัน
รับประกัน 2 ปี
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
20X10X5 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 99 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สี: LPVL-150-24 แอลพีวีแอล-150-24
กระแสไฟขาออก
LPVL-150-24 แอลพีวีแอล-150-24
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย