ไดรเวอร์ LED Meanwell รุ่น ELG-100-C1050A กำลังไฟ 100W กระแสคงที่ 1050mA แรงดันสูงสุด 105V แบบเอาต์พุตเดี่ยว
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
48-57 โวลต์แรงดันขาออก
110V, 220Vแรงดันไฟฟ้าขา
AC-DCประเภท
เดี่ยวประเภทขาออก
นำแสง, ไฟถนนใบสมัคร
ป้องกันวงจรสั้น, การป้องกันแรงดันเกิน, การป้องกันความร้อนสูงเกิน, การป้องกันการโอเวอร์โหลดการป้องกัน
กระแสไฟขาออก:1. 05เอ
สถานที่กำเนิด:Guangdong, China
หมายเลขรุ่น:ELG-100-C1050A
ชื่อแบรนด์:Meanwell
ประสิทธิภาพ:90%, 90%
ความถี่ขาออก:50/60Hz
การรับรอง:อีเอ็มซี, ซีอี, อีอาร์พี
ชื่อผลิตภัณฑ์:ไดรฟ์ LED
พีเอฟซี:PFC แบบแอคทีฟในตัว
พลังงาน:100 วัตต์
น้ำหนัก:0.85 กก.
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันขาออก
แรงดันไฟฟ้าขา
110V, 220V
ประเภท
AC-DC
ประเภทขาออก
เดี่ยว
ใบสมัคร
นำแสง, ไฟถนน
การป้องกัน
ป้องกันวงจรสั้น, การป้องกันแรงดันเกิน, การป้องกันความร้อนสูงเกิน, การป้องกันการโอเวอร์โหลด
ประสิทธิภาพ
90%, 90%
กระแสไฟขาออก
1. 05เอ
ความถี่ขาออก
50/60Hz
สถานที่กำเนิด
Guangdong, China
หมายเลขรุ่น
ELG-100-C1050A
ชื่อแบรนด์
Meanwell
การรับรอง
อีเอ็มซี, ซีอี, อีอาร์พี
ขนาด
ชื่อผลิตภัณฑ์
ไดรฟ์ LED
พีเอฟซี
PFC แบบแอคทีฟในตัว
เอาท์พุต
พลังงาน
100 วัตต์
อินพุต
น้ำหนัก
0.85 กก.
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
23X8X6 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 49 ชิ้น
>= 500 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
กระแสไฟขาออก
ELG-100-C1050A อีแอลจี-100-ซี1050เอ
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย