มีนเวลล์ WDR 240 24 แหล่งจ่ายไฟแบบสวิตชิ่ง 24V 20A ราง Din Rail AC DC จ่ายไฟเดี่ยว ผลิตในไต้หวัน
คะแนนร้านค้า :4.8
(68 รีวิว)
GO GO AUTOMATIC COMPANY LIMITED
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
1 ปี
HK
คุณลักษณะ
12Vแรงดันขาออก
380Vแรงดันไฟฟ้าขา
AC-DCประเภท
เดี่ยวประเภทขาออก
20Aกระแสไฟขาออก
มีนเวลล์ชื่อแบรนด์
แหล่งกำเนิด:ไต้หวัน
ประเภทพลังงาน:แหล่งจ่ายไฟสลับ
หมายเลขรุ่น:WDR-240-24 ดับเบิลยูดีอาร์-240-24
แบรนด์:มิววี เอวีอีจี วอลล์
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันขาออก
12V
แรงดันไฟฟ้าขา
380V
ประเภท
AC-DC
ประเภทขาออก
เดี่ยว
กระแสไฟขาออก
20A
ชื่อแบรนด์
มีนเวลล์
แหล่งกำเนิด
ไต้หวัน
ประเภทพลังงาน
แหล่งจ่ายไฟสลับ
หมายเลขรุ่น
แบรนด์
มิววี เอวีอีจี วอลล์
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 5 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: รายการเริ่มต้น
รายการเริ่มต้น
แรงดันไฟฟ้าขาออก: WDR-480 ซีรีส์, 24V
WDR-480 ซีรีส์, 24V
WDR-480 ซีรีส์, 48V
WDR-120 ซีรีส์, 24V
WDR-120 ซีรีส์, 12V
WDR-120 ซีรีส์, 48V
WDR-240 ซีรีส์, 24V
WDR-240 ซีรีส์, 48V
+4
แบบจำลอง: WDR-480 ซีรีส์, 24V
WDR-480 ซีรีส์, 24V
WDR-480 ซีรีส์, 48V
WDR-120 ซีรีส์, 24V
WDR-120 ซีรีส์, 12V
WDR-120 ซีรีส์, 48V
WDR-240 ซีรีส์, 24V
WDR-240 ซีรีส์, 48V
+4
กระแสไฟขาออก: รายการเริ่มต้น
รายการเริ่มต้น
กระแสไฟขาออก
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การปรับแต่งเล็กน้อย
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย