แหล่งจ่ายไฟ LED Mean Well NPF-40D-48 48V 840mA แรงดันคงที่ กระแสไฟปรับได้ ช่องสัญญาณเดียว แบบสวิตชิ่ง AC-DC Converter
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
110Vแรงดันไฟฟ้าขา
1 - 50Wกระแสไฟขาออก
840 มิลลิแอมป์กระแสไฟขาออก
การเปลี่ยนชนิด
เดี่ยวประเภทขาออก
1ช่อง/ช่องเดียวช่อง
รับประกัน (ปี):5 ปี
หมายเลขรุ่น:NPF-40D-48
ชื่อแบรนด์:Mean Well
Topology:AC-DC Converter
ชื่อแบรนด์:มีนเวลล์
หมายเลขรุ่น:NPF-40D-48 เอ็นพีเอฟ-40ดี-48
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันไฟฟ้าขา
110V
กระแสไฟขาออก
1 - 50W