หมายถึงดี NPF-90D-30ไดรเวอร์90W LED 30V 3A แรงดันไฟฟ้าคงที่ในปัจจุบันหรี่แสงได้ช่องเดียวแปลง AC DC
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
220Vแรงดันไฟฟ้าขา
51 - 100Wกระแสไฟขาออก
3000 maกระแสไฟขาออก
เดี่ยวประเภทขาออก
1ช่อง/ช่องเดียวช่อง
AC-DC ConverterTopology
รับประกัน (ปี):5 ปี
หมายเลขรุ่น:NPF-90D-30
ชื่อแบรนด์:Mean Well
Lighting Solutions บริการ:อื่นๆ
ชื่อแบรนด์:มีนเวลล์
หมายเลขรุ่น:NPF-90D-30 เอ็นพีเอฟ-90ดี-30
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันไฟฟ้าขา
220V
กระแสไฟขาออก
51 - 100W