แหล่งจ่ายไฟสวิตชิ่ง Mean Well LRS-150-12 12V DC 150W AC-DC หลายเอาต์พุต สำหรับงานอุตสาหกรรม
คะแนนร้านค้า :4.8
(67 รีวิว)
GO GO AUTOMATIC COMPANY LIMITED
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
1 ปี
HK
คุณลักษณะ
110Vแรงดันไฟฟ้าขา
AC-DCประเภท
หลายอย่างประเภทขาออก
0.88ประสิทธิภาพ
6.25 แอมป์กระแสไฟขาออก
มีนเวลล์ชื่อแบรนด์
แหล่งกำเนิด:ไต้หวัน
ประเภทพลังงาน:แหล่งจ่ายไฟสลับ
หมายเลขรุ่น:LRS-150-12 แอลอาร์เอส-150-12
แบรนด์:มิววี เอวีอีจี วอลล์
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันไฟฟ้าขา
110V
ประเภท
AC-DC
ประเภทขาออก
หลายอย่าง
ประสิทธิภาพ
0.88
กระแสไฟขาออก
6.25 แอมป์
ชื่อแบรนด์
มีนเวลล์
แหล่งกำเนิด
ไต้หวัน
ประเภทพลังงาน
แหล่งจ่ายไฟสลับ
หมายเลขรุ่น
LRS-150-12 แอลอาร์เอส-150-12
แบรนด์
มิววี เอวีอีจี วอลล์
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 5 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: รายการเริ่มต้น
รายการเริ่มต้น
แรงดันไฟฟ้าขาออก: อาร์เอส-15-5
อาร์เอส-15-5
อาร์เอส-15-12
อาร์เอส-15-24
อาร์เอส-25-5
LRS-35-5 แอลอาร์เอส-35-5
+17
อาร์เอส-25-5
LRS-35-5 แอลอาร์เอส-35-5
+17
กระแสไฟขาออก: รายการเริ่มต้น
รายการเริ่มต้น
กระแสไฟขาออก
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การปรับแต่งเล็กน้อย
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย