หมายถึง hlg 320H 24แหล่งจ่ายไฟสลับ24V เอาต์พุตเดียว13.3A AC DC ไต้หวันทำ
คะแนนร้านค้า :4.8
(68 รีวิว)
GO GO AUTOMATIC COMPANY LIMITED
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
1 ปี
HK
คุณลักษณะ
110Vแรงดันไฟฟ้าขา
AC-DCประเภท
เดี่ยวประเภทขาออก
0.92ประสิทธิภาพ
13.3 แอมป์กระแสไฟขาออก
มีนเวลล์ชื่อแบรนด์
แหล่งกำเนิด:ไต้หวัน
ประเภทพลังงาน:แหล่งจ่ายไฟสลับ
หมายเลขรุ่น:HLG-320H-24 เอชแอลจี-320เอช-24
แบรนด์:มิววี เอวีอีจี วอลล์
คุณสมบัติที่สำคัญ
แรงดันไฟฟ้าขา
110V