มีนเวลล์ DDRH-60-24 ตัวแปลงไฟ DC-DC 60W 24VDC เอาต์พุตแรงดันสูง อินพุตแรงดันสูง ดีไซน์กะทัดรัด ติดตั้งบนราง DIN แหล่งจ่ายไฟอุตสาหกรรม
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
DDRH-60-24หมายเลขรุ่น
DC-DC Converterชนิด
DIN Railประเภทการติดตั้ง
2.5ACurrent
Mean Wellชื่อแบรนด์
Industrial Power Supply, Renewable Energy Systems, Telecommunicationsใบสมัคร
คุณสมบัติ:High Voltage Input, Isolated Output, Compact Design
ขนาด/ขนาด:90 x 50 x 30 mm
แรงดันไฟฟ้า:24VDC
Brand Name:Mean Well
Place of Origin:China
Model Number:DDRH-60-24
คุณสมบัติที่สำคัญ
หมายเลขรุ่น
DDRH-60-24
ชนิด
DC-DC Converter
ประเภทการติดตั้ง
DIN Rail
Current
2.5A
ชื่อแบรนด์
Mean Well
ใบสมัคร
คุณสมบัติ
ขนาด/ขนาด
90 x 50 x 30 mm
แรงดันไฟฟ้า
24VDC