ช่องทางผู้ผลิต RP170N301D-TR-FE ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์สำหรับการจัดการพลังงาน (PMIC) สายการผลิตไอซี ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น 3V 300mA SOT23
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น, ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบ Low Drop Outแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
RP170N301D-TR-FEหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
SC 74A, ซ็อต 753บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG LINEAR 3V 300MA SOT23 5
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
ผลผลิตปัจจุบัน:300 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq):40
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
RP170N301D-TR-FE
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
SC 74A, ซ็อต 753
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
ผลผลิตปัจจุบัน
300 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq)
40
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 2,999 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
RP170N301D TR FE อาร์พี170เอ็น301ดี ทีอาร์ เอฟอี
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย