ชิ้นส่วนวงจรอิเล็กทรอนิกส์ LP3990TL-0.8/NOPB 4 WFBGA DSBGA การจัดการพลังงาน (PMIC)
ดูรีวิวร้านค้า
ALLCHIPS ELECTRONICS LIMITED
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
2 ปี
HK
คุณลักษณะ
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
LP3990TL-0.8/NOPBหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ส่วนประกอบและชิ้นส่วนประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
การจัดการพลังงาน (PMIC)Series
ติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้าเชิงเส้น, ตัวควบคุมการตกต่ำใบสมัคร
ชื่อแบรนด์:Original
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:IC Reg เชิงเส้น0.8V 150MA 4DSBGA
คุณสมบัติ:ส่วนประกอบชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก:6V
แพ็คเกจ:เทป & รีล (TR), เทปตัด (CT), รีล Digi
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
เอาท์พุทกระแส:150mA
ปัจจุบันเงียบ (IQ):80
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทเอาท์พุท
มาตรฐาน
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
LP3990TL-0.8/NOPB
ประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ส่วนประกอบและชิ้นส่วน
Series
การจัดการพลังงาน (PMIC)
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพื้นผิว
ใบสมัคร
ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้าเชิงเส้น, ตัวควบคุมการตกต่ำ
คุณสมบัติ
ส่วนประกอบชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก
6V
ลักษณะ
ชื่อแบรนด์
Original
สถานที่กำเนิด
China
แพ็คเกจ
ประเภทเอาท์พุท
คงที่
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
เอาท์พุทกระแส
150mA
ปัจจุบันเงียบ (IQ)
80
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
1 - 249 ชิ้น
>= 250 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค: LP3990TL 0.8/NOPB
LP3990TL 0.8/NOPB
แพคเกจ/กรณี
4 wfbga, dsbga
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การปรับแต่งเล็กน้อย
การปรับแต่งจากแบบ
การปรับแต่งจากสินค้าตัวอย่าง
การปรับแต่งเต็มรูปแบบ
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย