ไอซี MCU 8/16BIT แฟลช44 TQFP ชิ้นส่วนวงจรอิเล็กทรอนิกส์ ATXMEGA32C4-AU ฝังตัวช่องผู้ผลิต44 TQFP 32KB
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
ไมโครคอนโทรลเลอร์แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
ATXMEGA32C4-AUหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ส่วนประกอบและชิ้นส่วนประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ฝังตัวSeries
ติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
ชื่อแบรนด์:Original
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:IC MCU 8/16BIT แฟลช32KB 44TQFP
ใบสมัคร:ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ IC
คุณสมบัติ:ส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก:1.6V ~ 3.6V
แพ็คเกจ:ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์:แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก:AVR
ขนาดหลัก:บิต8/16
ความเร็ว:32MHz
จำนวนของ I/O:34
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:32KB (16K x 16)
ขนาด RAM:4K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:16x12b A/D
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม:แฟลช
คุณสมบัติที่สำคัญ
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ไมโครคอนโทรลเลอร์
ประเภทเอาท์พุท
มาตรฐาน
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ATXMEGA32C4-AU
ประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ส่วนประกอบและชิ้นส่วน
Series
ฝังตัว
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพื้นผิว
ใบสมัคร
ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ IC
คุณสมบัติ
ส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์
แรงดันขาออก
1.6V ~ 3.6V
ลักษณะ
IC MCU 8/16BIT แฟลช32KB 44TQFP
ชื่อแบรนด์
Original
สถานที่กำเนิด
China
แพ็คเกจ
ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์
แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก
AVR
ขนาดหลัก
บิต8/16
ความเร็ว
32MHz
จำนวนของ I/O
34
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
32KB (16K x 16)
ขนาด RAM
4K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
16x12b A/D
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
1 - 3,000 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค: ATXMEGA32C4 AU
ATXMEGA32C4 AU
แพคเกจ/กรณี
44 TQFP
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย