Z8F3281AN024XK2246แฟลช44QFP 32KB MCU Cu ช่อง44 LQFP 8BIT อิเล็กทรอนิกส์แบบฝัง
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
ไมโครคอนโทรลเลอร์แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
Z8F3281AN024XK2246หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ส่วนประกอบและชิ้นส่วนประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ฝังตัวSeries
ติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
ชื่อแบรนด์:Original
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:44QFP แฟลช32KB 8BIT IC MCU
ใบสมัคร:ส่วนประกอบชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:วงจรรวมชิป IC
แรงดันขาออก:1.8V ~ 3.6V
แพ็คเกจ:ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์:แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก:EZ8
ขนาดหลัก:8บิต
ความเร็ว:24MHz
จำนวนของ I/O:36
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:32KB (32K x 8)
ขนาด RAM:3.75K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:10x12b A/D; D/A 1x12b
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม:แฟลช
คุณสมบัติที่สำคัญ
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ไมโครคอนโทรลเลอร์
ประเภทเอาท์พุท
มาตรฐาน
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
Z8F3281AN024XK2246
ประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ส่วนประกอบและชิ้นส่วน
Series
ฝังตัว
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพื้นผิว
ใบสมัคร
ส่วนประกอบชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ
วงจรรวมชิป IC
แรงดันขาออก
1.8V ~ 3.6V
ลักษณะ
44QFP แฟลช32KB 8BIT IC MCU
ชื่อแบรนด์
Original
สถานที่กำเนิด
China
แพ็คเกจ
ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์
แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก
EZ8
ขนาดหลัก
8บิต
ความเร็ว
24MHz
จำนวนของ I/O
36
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
32KB (32K x 8)
ขนาด RAM
3.75K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
10x12b A/D; D/A 1x12b
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
1 - 3,000 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค: Z8F3281AN024XK2246
Z8F3281AN024XK2246
แพคเกจ/กรณี
44 LQFP
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย