F28P650DK8PTP C2000 176 powerlqfp 32บิต MCU 2x C28x + CLA ฝังวงจรอิเล็กทรอนิกส์
ยังไม่มีรีวิว
คุณลักษณะ
ไมโครคอนโทรลเลอร์แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
มาตรฐานประเภทเอาท์พุท
F28P650DK8PTPหมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
ส่วนประกอบและชิ้นส่วนประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ฝังตัวSeries
ติดตั้งบนพื้นผิวประเภทการติดตั้ง
ชื่อแบรนด์:Original
สถานที่กำเนิด:China
ลักษณะ:C2000 32บิต MCU, C28x 2x + CLA
ใบสมัคร:ส่วนประกอบชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ:ส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์ออนไลน์
แรงดันขาออก:2.8V ~ 3.63V
แพ็คเกจ:ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์:แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก:C28x
ขนาดหลัก:ดูอัลคอร์32บิต
ความเร็ว:200MHz
จำนวนของ I/O:106
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม:1.28Mb (1.28m x 8)
ขนาด RAM:248K x 8
ตัวแปลงข้อมูล:A/D 36x1 2/16B SAR; D/A 2x12b
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม:แฟลช
คุณสมบัติที่สำคัญ
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
ไมโครคอนโทรลเลอร์
ประเภทเอาท์พุท
มาตรฐาน
หมายเลขชิ้นส่วนของผู้ผลิต
F28P650DK8PTP
ประเภทความสำเร็จของผลิตภัณฑ์
ส่วนประกอบและชิ้นส่วน
Series
ฝังตัว
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพื้นผิว
ใบสมัคร
ส่วนประกอบชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์
คุณสมบัติ
ส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์ออนไลน์
แรงดันขาออก
2.8V ~ 3.63V
ลักษณะ
C2000 32บิต MCU, C28x 2x + CLA
ชื่อแบรนด์
Original
สถานที่กำเนิด
China
แพ็คเกจ
ถาด
สถานะผลิตภัณฑ์
แอคทีฟ
โปรเซสเซอร์หลัก
C28x
ขนาดหลัก
ดูอัลคอร์32บิต
ความเร็ว
200MHz
จำนวนของ I/O
106
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
1.28Mb (1.28m x 8)
ขนาด RAM
248K x 8
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 36x1 2/16B SAR; D/A 2x12b
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
คำเตือน/ข้อสงวนสิทธิ์
แคลิฟอร์เนียเสนอ65เตือนผู้บริโภค
1 - 3,000 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค: F28P650DK8PTP
F28P650DK8PTP
แพคเกจ/กรณี
176 powerlqfp
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย