MP6401DJ-18AD3-LF-P SOT 23 6 บาง, TSOT 23 6 ไอซี ควบคุมแรงดันไฟฟ้าแบบเส้นตรง 1.8V 300mA TSOT23 6 ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ ผู้ผลิต BOM ไอซี มีสินค้าในสต็อก
คะแนนร้านค้า :5.0
(3 รีวิว)
LINPO PRECISION LIMITED
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
2 ปี
HK
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้าเชิงเส้น, ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้าแบบ Low Drop Outแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
MP6401DJ-18AD3-LF-Pหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
SOT 23 6 แบบบาง, TSOT 23 6บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี เร็กกูเลเตอร์ ลิเนียร์ 1.8V 300MA TSOT23 6
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
กระแสไฟขาออก:300 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะสแตนด์บาย (Iq):155
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
MP6401DJ-18AD3-LF-P
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
SOT 23 6 แบบบาง, TSOT 23 6
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
กระแสไฟขาออก
300 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะสแตนด์บาย (Iq)
155
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
100 - 3,099 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การปรับแต่งเล็กน้อย
การปรับแต่งจากแบบ
การปรับแต่งจากสินค้าตัวอย่าง
การปรับแต่งเต็มรูปแบบ
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย