ไอซี MIC5365-3.3YD5-T5 แบบควบคุมแรงดันไฟฟ้ากระแสตรง 3.3V 150mA TSOT23 5 SOT 23 5 บาง, TSOT 23 5 ผู้ผลิต ช่องจำหน่ายส่วนประกอบอิเล็กทรอนิกส์ขายส่ง P
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น, ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบ Low Drop Outแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
MIC5365-3.3YD5-T5หมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
SOT 23 5 บาง, TSOT 23 5บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG LIN 3.3V 150MA TSOT23 5
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
ผลผลิตปัจจุบัน:150 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq):39
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
MIC5365-3.3YD5-T5
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
SOT 23 5 บาง, TSOT 23 5
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
ผลผลิตปัจจุบัน
150 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq)
39
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
100 - 3,099 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
MIC5365 3.3YD5 ที5
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย