ไอซี MIC5364-3.3YMT-T5 แบบ REG LINEAR 3.3V 300mA 6TMLF สำหรับการจัดการพลังงาน (PMIC) ช่องสัญญาณ 6 UFDFN แบบมีพื้นผิวเปิด, 6 TMLF Electr
คะแนนร้านค้า :4.6
(3 รีวิว)
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบเชิงเส้น, ตัวปรับแรงดันไฟฟ้าแบบ Low Drop Outแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
MIC5364-3.3YMT-T5หมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
6 UFDFN แผ่นสัมผัสแบบเปิด, 6 TMLFบรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG LINEAR 3.3V 300MA 6TMLF
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
ผลผลิตปัจจุบัน:300 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq):53
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
MIC5364-3.3YMT-T5
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
ผลผลิตปัจจุบัน
300 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq)
53
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
100 - 3,099 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
MIC5364 3.3YMT ที5
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย