ไอซี MIC5301-2.6YD5-TR แบบควบคุมแรงดันไฟฟ้ากระแสตรง 2.6V 150mA TSOT23 5 มีสินค้าในสต็อก SOT 23 5 แบบบาง, TSOT 23 5 ไอซีวงจรรวมสำหรับการจัดการพลังงาน (PMIC)
คะแนนร้านค้า :4.6
MIC5301-2.6YD5-TRหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
SOT 23 5 บาง, TSOT 23 5บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG LIN 2.6V 150MA TSOT23 5
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
ผลผลิตปัจจุบัน:150 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq):120
หมายเลขรุ่น
MIC5301-2.6YD5-TR
บรรจุภัณฑ์
SOT 23 5 บาง, TSOT 23 5
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
ผลผลิตปัจจุบัน
150 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะพัก (Iq)
120
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
3,000 - 5,999 ชิ้น
สเปค
MIC5301 2.6YD5 ตร
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย