MIC5265-3.3YD5-TR SOT 23 5 ชิ้น, TSOT 23 5 ชิ้น ชิ้นส่วนวงจรอิเล็กทรอนิกส์ ไอซีควบคุมแรงดันไฟฟ้ากระแสตรงแบบเส้นตรง 3.3V 150mA TSOT23 5 จากผู้ผลิต
คะแนนร้านค้า :4.6
MIC5265-3.3YD5-TRหมายเลขรุ่น
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG LIN 3.3V 150MA TSOT23 5
หมายเลขรุ่น
MIC5265-3.3YD5-TR
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
ผลผลิตปัจจุบัน
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 2,999 ชิ้น
สเปค
MIC5265 3.3YD5 ตร.
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย