MIC5265-2.6YD5-TR ของแท้ SOT 23 5 บาง, TSOT 23 5 ไอซีควบคุมแรงดันไฟฟ้าแบบเส้นตรง 2.6V 150mA TSOT23 5 ระบบจัดการพลังงาน (PMIC) ซื้ออุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ออนไลน์
คะแนนร้านค้า :4.6
MIC5265-2.6YD5-TRหมายเลขรุ่น
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี REG LIN 2.6V 150MA TSOT23 5
หมายเลขรุ่น
MIC5265-2.6YD5-TR
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
ผลผลิตปัจจุบัน
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
3,000 - 5,999 ชิ้น
สเปค
MIC5265 2.6YD5 ตร
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย