MIC5265-1.8YD5-TR บริการ BOM ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ ไอซีจัดการพลังงาน (PMIC) ไอซีควบคุมแรงดันไฟฟ้าแบบเส้นตรง (REG LIN) 1.8V 150mA TSOT23 5
คะแนนร้านค้า :5.0
(3 รีวิว)
LINPO PRECISION LIMITED
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
2 ปี
HK
MIC5265-1.8YD5-TRหมายเลขรุ่น
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี เร็กกูเลเตอร์ ลิเนียร์ 1.8V 150MA TSOT23 5
หมายเลขรุ่น
MIC5265-1.8YD5-TR
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
กระแสไฟขาออก
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 2,999 ชิ้น
สเปค
ไมค์5265 1.8YD5 TR
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การปรับแต่งเล็กน้อย
การปรับแต่งจากแบบ
การปรับแต่งจากสินค้าตัวอย่าง
การปรับแต่งเต็มรูปแบบ
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย