MIC5265-1.5YD5-TR ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ ไอซี ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้าแบบเส้นตรง 1.5V 150mA TSOT23 5 ระบบจัดการพลังงาน (PMIC) SOT 23 5 บาง, TSOT 23 5
คะแนนร้านค้า :5.0
(3 รีวิว)
LINPO PRECISION LIMITED
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
2 ปี
HK
MIC5265-1.5YD5-TRหมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
SOT 23 5 แบบบาง, TSOT 23 5บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี เร็กกูเลเตอร์ ลิเนียร์ 1.5V 150MA TSOT23 5
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
กระแสไฟขาออก:150 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะสแตนด์บาย (Iq):2
หมายเลขรุ่น
MIC5265-1.5YD5-TR
บรรจุภัณฑ์
SOT 23 5 แบบบาง, TSOT 23 5
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
กระแสไฟขาออก
150 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะสแตนด์บาย (Iq)
2
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
1 - 2,999 ชิ้น
สเปค
ไมค์5265 1.5YD5 TR
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การปรับแต่งเล็กน้อย
การปรับแต่งจากแบบ
การปรับแต่งจากสินค้าตัวอย่าง
การปรับแต่งเต็มรูปแบบ
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย