MIC5265-1.5YD5 ของแท้ บริการครบวงจร ซื้อออนไลน์ ชิ้นส่วนอิเล็กทรอนิกส์ ไอซีจัดการพลังงาน (PMIC) ไอซีควบคุมแรงดันไฟฟ้า (REG) แบบเส้นตรง 1.5V 150mA TSOT23 5
คะแนนร้านค้า :5.0
(3 รีวิว)
LINPO PRECISION LIMITED
ผู้จัดจำหน่ายที่มีความเชี่ยวชาญหลายแขนง
2 ปี
HK
คุณลักษณะ
Surface Mountประเภทการติดตั้ง
ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้าเชิงเส้น, ตัวควบคุมแรงดันไฟฟ้าแบบ Low Drop Outแอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
MIC5265-1.5YD5หมายเลขรุ่น
Chinaสถานที่กำเนิด
Originalชื่อแบรนด์
SOT 23 5 แบบบาง, TSOT 23 5บรรจุภัณฑ์
ซีรีส์:การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย:ไอซี เร็กกูเลเตอร์ ลิเนียร์ 1.5V 150MA TSOT23 5
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล:1
กระแสไฟขาออก:150 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะสแตนด์บาย (Iq):2
คุณสมบัติที่สำคัญ
ประเภทการติดตั้ง
Surface Mount
แอปพลิเคชั่นที่ใช้งานได้
หมายเลขรุ่น
MIC5265-1.5YD5
สถานที่กำเนิด
China
ชื่อแบรนด์
Original
บรรจุภัณฑ์
SOT 23 5 แบบบาง, TSOT 23 5
ซีรีส์
การจัดการพลังงาน (PMIC)
อธิบาย
จำนวนหน่วยงานกำกับดูแล
1
กระแสไฟขาออก
150 มิลลิแอมป์
กระแสไฟขณะสแตนด์บาย (Iq)
2
บรรจุภัณฑ์และการนำส่ง
ขายหน่วย
รายการเดียว
แพคเกจเดียวขนาด
1X1X1 ซม.
เดี่ยวน้ำหนักรวม
0.100 กก.
ระยะเวลารอสินค้า
คำอธิบายผลิตภัณฑ์จากซัพพลายเออร์
2,942 - 5,941 ชิ้น
รูปแบบ
เลือกเลย
สเปค
ไมค์5265 1.5YD5
ความสามารถในการปรับแต่งของซัพพลายเออร์
การปรับแต่งเล็กน้อย
การปรับแต่งจากแบบ
การปรับแต่งจากสินค้าตัวอย่าง
การปรับแต่งเต็มรูปแบบ
การจัดส่ง
โซลูชันการจัดส่งสำหรับปริมาณที่เลือกไม่มีให้บริการในขณะนี้
ผ่อนชำระ 4 งวด 0% ด้วย